- Advertisement -
Home Cinema கியானு ரீவ்ஸின் John Wick ஃபேனா நீங்க; இந்த அப்டேட் உங்களுக்கு தான்.!!

கியானு ரீவ்ஸின் John Wick ஃபேனா நீங்க; இந்த அப்டேட் உங்களுக்கு தான்.!!

- Advertisement -

பொழுதுபோக்குத் துறை ஸ்தம்பித்து நிற்கும் இந்த இக்கட்டான நிலையிலும், ​​கியானு ரீவ்ஸை நிறுத்த முடியாது போல் இருக்கிறது. ஜான் விக்-4 திரைப்படம் கூட இன்னும் தயாரிக்கப்படவில்லை, ஆனால் ஜான் விக்-5 நடக்கும் என்று லயன்ஸ்கேட் ஸ்டூடியோ தயாரிப்பு நிறுவனம் ஏற்கனவே உறுதிப்படுத்தியுள்ளது. உலகளாவிய தொற்றுநோய் தீர்ந்ததும், கீனு ரீவ்ஸ் செட்டுகளுக்குத் திரும்பியதும், வரவிருக்கும் இரண்டு தொடர்ச்சிகளும் படமாக்கப்படும் என்று லயன்ஸ்கேட் ஸ்டுடியோ அறிவித்தது.

ஜான் விக் திரைப்படத் தொடர் உலகளவில் மிகவும் பிரபலமாக அறியப்படும் திரைப்படங்களில் ஒன்றாகும். இதன் முதல் பாகம் அதன் உள்நாட்டு வெளியீட்டில் 43 மில்லியன் அமெரிக்க டாலர்களை வசூலித்தது, இரண்டாவது படம் 92 மில்லியன் அமெரிக்க டாலர்களை ஈட்டியது, மூன்றாவது படம் மொத்தமாக 171 மில்லியன் அமெரிக்க டாலர்களாக வளர்ந்தது. உலகளாவிய வருவாய் இது போன்று உயர்ந்துகொண்டே இருக்கிறது.

ஜான் விக்கின் அடுத்த இரண்டு பாகங்களுக்கான ஸ்கிரிப்ட்களை தயாரிப்பதில் மும்முரமாக இருப்பதாகவும், ஜான் விக் 4 திரைப்படம் 2022-ல் திரையரங்குகளில் வெளிவரும் என்றும் லயன்ஸ்கேட் ஸ்டுடியோவின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி ஜான் ஃபெல்டெய்மர் ஒரு தனியான பத்திர்க்கையில் அறிவித்தார். ஜான் விக்-4 தற்போது 2022 மே 27-ஆம்்தேதி அன்று வெளியிட திட்டமிடப்பட்டுள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

- Advertisement -
- Advertisement -

Stay Connected

Latest News

- Advertisement -

Related News

மகா யோகி புண்ணியரெத்தினம் சுவாமிகளினால் காயத்திரி சித்தர் பஹவான் முருகேசு சுவாமிகளின்13 ஆவது குரு பூஜை!

கலியுகத்தில் தன்னை அவதார புருஷர் என அடையாளம் செய்து கொள்ளாமல் மிக எளிமையான வாழ்க்கை வாழ்ந்து கொண்டு உலக மக்களின் இன்னல்கள் தீர்த்திட ஆன்மீக வழியினை காண்பித்து காயத்திரி வழிபாட்டினை போதித்து பல...

பிரபல பின்னணி பாடகர் S.P.B காலமானார்! அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவிப்பு

பிரபல பின்னணி பாடகர் எஸ்பிபி உயிரிழந்துள்ளார். கொரோனா தொற்றால் பாதிக்கப்பட்ட எஸ்பிபி சென்னை அமைந்தகரையில் உள்ள எம்ஜிஎம் மருத்துவமனையில் கடந்த மாதம் அனுமதிக்கப்பட்டிருந்தார். முதலில் அவரின் உடல்நிலையில் முன்னேற்றம் ஏற்பட்ட நிலையில் பின்னர் மெல்ல பின்னடைவு...

சட்ட திருத்தங்களை முன்னெடுத்த இலங்கை அரசை பாராட்டிய யுனிசெப்

தொழில் புரிவதற்கான ஆகக் குறைந்த வயதினை அதிகரிக்கும், மற்றும் எந்தவொரு சிறாரும் பெரியவர்களுக்கான சிறைச்சாலை கட்டமைப்புக்குள் பிரவேசிக்காதமையை உறுதிசெய்யும் இரு முக்கிய கொள்கை திருத்தங்களை உள்வாங்கியமை குறித்து இலங்கை அரசாங்கத்தினை ஐக்கிய நாடுகளின்...

20 க்கு எதிராக உயர்நீதிமன்றத்தில் இதுவரை 12 மனுக்கள்

அரசாங்கத்தினால் பாராளுமன்றில் சமர்ப்பிக்கப்பட்டுள்ள 20 ஆவது அரசியலமைப்பு திருத்த சட்டமூலத்தை சவாலுக்கு உட்படுத்தி இன்றைய தினம் (24) மேலும் 6 மனுக்கள் உயர்நீதிமன்றில் தாக்கல் செய்யப்பட்டுள்ளன. அதன்படி, இதுவரை 12 மனுக்கள் 20 ஆவது...

கொழும்பில் வெடிப்புச் சம்பவம் – 08 பேர் காயம்

கொழும்பு – கொட்டிகாவத்த மின்தகன நிலையத்தில் இன்று மாலை இடம்பெற்ற வெடிப்புச் சம்பவத்தில் 08 பேர் காயமடைந்துள்ளனர். இவர்கள் கொழும்பு தேசிய வைத்தியசாலையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளதாக கொட்டிகாவத்த பொலிஸார் தெரிவித்தனர். எரிவாயு சிலிண்டர் வெடித்ததினால் இந்த அனர்த்தம்...
- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here