- Advertisement -
Home Sports விராட் கோலியை சவாலுக்கு அழைத்த ரோஜர் ஃபெடரர்!!

விராட் கோலியை சவாலுக்கு அழைத்த ரோஜர் ஃபெடரர்!!

- Advertisement -

கொரோனா வைரஸ் காரணமாக அனைத்து விளையாட்டு வீரர்களும் வீட்டில் உள்ளனர். டென்னிஸ் நட்சத்திரமான ரோஜர் ஃபெடரரும் வீட்டிலிருந்து, தன் குடும்பத்தினருடன் நேரம் செலவழித்து வருகிறார். ஃபெடரர் சிறிது காலமாக சமூக ஊடகங்களில் தீவிரமாகச் செயல்பட்டு வருகிறார், மேலும் அவரது ரசிகர்களுக்காகச் சுவாரஸ்யமான வீடியோக்களை வெளியிட்டு வருகிறார். சமீபத்தில், ஃபெடரர் ட்விட்டரில் ஒரு பொழுதுபோக்கு வீடியோவைப் பகிர்ந்து கொண்டார், அதில் அவர் ஒரு சுவருக்கு எதிராகப் பந்தை அடித்து பயிற்சி செய்கிறார். தனது ட்விட்டில், ஃபெடரர், “இங்கே ஒரு பயனுள்ள தனிப் பயிற்சி. உங்களுக்கு என்ன கிடைத்தது என்று பார்ப்போம்! ஒரு வீடியோவுடன் பதிலளிக்கவும், நான் சில டிப்ஸ் வழங்குகிறேன். உங்கள் தொப்பியைச் சரியாகத் தேர்வு செய்யுங்கள்  #tennisathome”. என்று பதிவிட்டார். மற்றொரு ட்விட்டில், அவர் விராட் கோலி உட்படப் பல வீரர்களை இந்தச் சவாலில் பங்கேற்கும் படி கேட்டுக்கொண்டார்.

சுவிட்சர்லாந்தில் கொரோனா வைரஸுக்கு எதிரான போராட்டத்தில் மிகவும் பாதிக்கப்படக்கூடிய குடும்பங்களுக்கு ஃபெடரர் ஒரு மில்லியன் சுவிஸ் ஃபிராங்க்ஸை நிவாரண நிதியாக வழங்கினார். டென்னிஸ் நட்சத்திரம் தனது டென்னிஸ் திறனை வீட்டிலேயே மெருகேற்றி வருகிறார். சில நாட்களுக்கு முன்பு, ரோஜர் ஃபெடரர் தன்னைப் பற்றிய ஒரு வீடியோவைப் பகிர்ந்து கொண்டார். அதில் அவர் வீட்டில் ஒரு சுவருக்கு எதிராக ட்ரிக்கி ஷார்ட்ஸை பயிற்சி செய்தார்.

கொரோனா வைரஸ் இந்த ஆண்டின் முக்கிய கிராண்ட்ஸ்லாம் போட்டிகளைப் பாதித்துள்ளது. முதலாவதாக, பிரெஞ்சு ஓபன் செப்டம்பர் மாதத்திற்கு ஒத்திவைக்கப்பட்டது, இது முதலில் மே 26, 2020 முதல் தொடங்கப்படவிருந்தது, மேலும் இது ஜூன் 9, 2020 வரை நடந்திருக்கும். பின்னர், இந்த ஆண்டு விம்பிள்டன் நடைபெறாது என்று அறிவிக்கப்பட்டது. கிராண்ட்ஸ்லாம் போட்டி ஜூன் 29,2020 முதல் தொடங்கவிருந்தது.

கிராண்ட்ஸ்லாம் ஒத்திவைப்பது குறித்து எந்த அறிவிப்பும் வரவில்லை என்பதால், யுஎஸ் ஓபன் குறித்து எந்த அறிவிப்பும் இன்னும் வெளியாகவில்லை.

- Advertisement -
- Advertisement -

Stay Connected

Latest News

- Advertisement -

Related News

50 இலட்சம் பெறுமதியான கடலட்டைகள் மீட்பு; ஒருவர் கைது

மன்னார் பொலிஸ் பிரிவுக்குட்பட்ட எருக்கலம் பிட்டி பகுதியில் உரிய அனுமதி பத்திரங்கள் இன்றி கடல் அட்டைகளை உடமையில் வைத்திருந்த எருக்கலம்பிட்டி பகுதியை சேர்ந்த நபர் ஒருவரை இன்று(23) மன்னார் பொலிஸார் கைது செய்துள்ளனர். மன்னார்...

ஆபாச வெளியீடுகளை தடை செய்யும் வகையில் திருத்த சட்டம்

ஆபாச வெளியீடுகளை தடை செய்யும் சட்டத்தில் திருத்தம் செய்ய அரசாங்கம் தீர்மானித்துள்ளது. இது தொடர்பான பொறுப்பு நீதி அமைச்சர் அலி சப்ரியிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டுள்ளது. சிறுவர்களைப் பயன்படுத்தி மேற்கொள்ளப்படும் ஆபாச வெளியீடுகளை தகவல் தொழில்நுட்பம் மற்றும்...

மக்களின் குறைகளை நேரில் சென்று கேட்டறிய கிராமப்புறங்களுக்கு செல்கின்றார் ஜனாதிபதி!

மக்கள் எதிர்கொள்ளும் பிரச்சினைகளுக்கு அவர்களின் கிராமங்களுக்கே நேரில் சென்று உடனடித் தீர்வைப் பெற்றுத்தரவுள்ளதாக ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஷ தெரிவித்துள்ளார். ஜனாதிபதி ஊடகப்பிரிவினால் வெளியிடப்பட்டுள்ள ஊடக அறிக்கையிலேயே இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய மக்கள் எதிர்கொள்ளும் பல்வேறு...

கல்வியமைச்சு விடுத்துள்ள முக்கிய அறிவிப்பு

நாட்டிலுள்ள அனைத்து தேசிய பாடசாலைகளிலும் இடை வகுப்புகளுக்கு மாணவர்களை இணைத்துக்கொள்ளும் செயற்பாடு மறு அறிவித்தல் வரை இடைநிறுத்தப்பட்டுள்ளதாக கல்வி அமைச்சு தெரிவித்துள்ளது.

வீடமைப்பு தொடர்பில் மக்கள் எதிர்கொள்ளும் பிரச்சினைகள் தொடர்பில் பா.உ சாணக்கியன் வீடமைப்பு இராஜாங்க அமைச்சருடன் கலந்துரையாடல்

வறுமைக் கோட்டின் கீழ் வாழும் வீட்டு வசதிகளற்ற மக்களுக்காக 06 லட்சம் ரூபாய் பெறுமதியான வீடுகள் அரசாங்கத்தால் வழங்கப்படுகின்ற போதிலும் மேற்படி வீட்டினை பூரணப்படுத்துவது தொடர்பில் மக்கள் எதிர்கொண்டுள்ள பிரச்சினைகள் தொடர்பாக இராஜாங்க...
- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here