- Advertisement -
Home Srilanka தனித்துவத்தை நிரூபித்துவிட்டேன் – அனுசா சூளுரை!

தனித்துவத்தை நிரூபித்துவிட்டேன் – அனுசா சூளுரை!

- Advertisement -

” நான் 2000 வாக்குகள் கூட பெறமாட்டேன் என்று கூறியவர்களுக்கு எனது வாக்காளர்கள் பதில் கூறி விட்டார்கள். நுவரெலியா மாவட்டத்தில் என் தனித்துவமான அடையாளத்தை நிரூபித்துள்ளேன் என மலையக மக்கள் முன்னணியின் பிரதிச் செயலாளர் நாயகமும் சட்டத்தரணியுமான அனுஷா சந்திரசேகரன் தெரிவித்தார்.

பொது தேர்தல் முடிவுகள் தொடர்பில் தனது ஆதரவாளர்கள் மத்தியில் கருத்து தெரிவிக்கும் போதே அவர் இவ்வாறு குறிப்பிட்டார். இது தொடர்பாக அவர் மேலும் கூறுகையில்,

” தந்தை வழியில் என்னை ஏற்றுக்கொண்ட அனைவருக்கும் நன்றி தெரிவிக்கிறேன். நான் முன் வைத்த அரசியல் கருத்துக்களுக்கு மக்கள் உரிய அங்கீகாரத்தினை வழங்கியுள்ளார்கள் என்பதனை எனக்கு கிடைத்துள்ள வாக்குகள் நிரூபிக்கின்றன.

எனது தொடர்ச்சியான அரசியல் பயணத்திற்கு இதனை அத்திவாரமாக ஏற்றுக்கொள்கிறேன். எனது சமூக செயற்பாடுகளை தொய்வின்றி முன்னெடுத்துச் செல்வதற்கு மக்கள் வழங்கியுள்ள ஆதரவினை உற்சாகமாக்கிக் கொள்வேன்.

எனது அரசியல் பயணத்திற்கு ஆரம்பத்திலிருந்தே தொடர்ச்சியான தடைகளும் எதிர்ப்புகளும் ஏற்படுத்தப்பட்டன. நெருக்கடிகள் கொடுக்கப்பட்டன. எதிர் காலத்திலும் எனது செயற்பாடுகள் அனைத்துமே தனித்துவமானதும் மக்கள் நலன் சார்ந்ததாகவுமே அமையும்.

என் கருத்துக்களை ஏற்றுக்கொண்ட மக்களின் எதிர்ப்பார்ப்புகளுக்கு ஏற்ப மக்களோடும் அவர்களின் நலன் சார்ந்த செயற்பாடுகளோடும் என்னை இணைத்துக் கொள்வேன்.

பிரதான தேசிய கட்சிகளை பின்தள்ளி என்னை 3ஆம் சக்தியாக அடையாளப்படுத்தி விட்டார்கள். இந்த 17,701 வாக்குகள் ஒவ்வொன்றும் நாளை விருட்சமாக வளரும் விதைகள். என்னுடைய அரசியல் ஒருபோதும் முற்றுப் பெறாது என்பதற்கான சாட்சிகள் என்றார்.

- Advertisement -
- Advertisement -

Stay Connected

Latest News

- Advertisement -

Related News

மகா யோகி புண்ணியரெத்தினம் சுவாமிகளினால் காயத்திரி சித்தர் பஹவான் முருகேசு சுவாமிகளின்13 ஆவது குரு பூஜை!

கலியுகத்தில் தன்னை அவதார புருஷர் என அடையாளம் செய்து கொள்ளாமல் மிக எளிமையான வாழ்க்கை வாழ்ந்து கொண்டு உலக மக்களின் இன்னல்கள் தீர்த்திட ஆன்மீக வழியினை காண்பித்து காயத்திரி வழிபாட்டினை போதித்து பல...

பிரபல பின்னணி பாடகர் S.P.B காலமானார்! அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவிப்பு

பிரபல பின்னணி பாடகர் எஸ்பிபி உயிரிழந்துள்ளார். கொரோனா தொற்றால் பாதிக்கப்பட்ட எஸ்பிபி சென்னை அமைந்தகரையில் உள்ள எம்ஜிஎம் மருத்துவமனையில் கடந்த மாதம் அனுமதிக்கப்பட்டிருந்தார். முதலில் அவரின் உடல்நிலையில் முன்னேற்றம் ஏற்பட்ட நிலையில் பின்னர் மெல்ல பின்னடைவு...

சட்ட திருத்தங்களை முன்னெடுத்த இலங்கை அரசை பாராட்டிய யுனிசெப்

தொழில் புரிவதற்கான ஆகக் குறைந்த வயதினை அதிகரிக்கும், மற்றும் எந்தவொரு சிறாரும் பெரியவர்களுக்கான சிறைச்சாலை கட்டமைப்புக்குள் பிரவேசிக்காதமையை உறுதிசெய்யும் இரு முக்கிய கொள்கை திருத்தங்களை உள்வாங்கியமை குறித்து இலங்கை அரசாங்கத்தினை ஐக்கிய நாடுகளின்...

20 க்கு எதிராக உயர்நீதிமன்றத்தில் இதுவரை 12 மனுக்கள்

அரசாங்கத்தினால் பாராளுமன்றில் சமர்ப்பிக்கப்பட்டுள்ள 20 ஆவது அரசியலமைப்பு திருத்த சட்டமூலத்தை சவாலுக்கு உட்படுத்தி இன்றைய தினம் (24) மேலும் 6 மனுக்கள் உயர்நீதிமன்றில் தாக்கல் செய்யப்பட்டுள்ளன. அதன்படி, இதுவரை 12 மனுக்கள் 20 ஆவது...

கொழும்பில் வெடிப்புச் சம்பவம் – 08 பேர் காயம்

கொழும்பு – கொட்டிகாவத்த மின்தகன நிலையத்தில் இன்று மாலை இடம்பெற்ற வெடிப்புச் சம்பவத்தில் 08 பேர் காயமடைந்துள்ளனர். இவர்கள் கொழும்பு தேசிய வைத்தியசாலையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளதாக கொட்டிகாவத்த பொலிஸார் தெரிவித்தனர். எரிவாயு சிலிண்டர் வெடித்ததினால் இந்த அனர்த்தம்...
- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here