- Advertisement -
Home Cinema சமந்தா – ரஷ்மிகா; பரவி வரும் புதிய தகவல்!!

சமந்தா – ரஷ்மிகா; பரவி வரும் புதிய தகவல்!!

- Advertisement -

சமந்தா மற்றும் ரஷ்மிகா இருவரும் சகோதரிகளாக ஒரு தெலுங்கு படத்தில் நடிக்க உள்ளனர் என தகவல் பரவி வருகிறது.

தெலுங்கு சினிமாவில் முன்னணி ஹீரோயின்களாக இருப்பவர்கள் நடிகை ரஷ்மிகா மந்தனா மற்றும் சமந்தா. அவர்கள் இருவரும் ஒரு படத்தில் இணைந்து பணியாற்ற உள்ளார்கள் என தற்போது தெலுங்கு சினிமா வட்டாரத்தில் செய்திகள் பரவி வருகிறது. Multi-starrer படங்கள் பொதுவாகவே தெலுங்கில் அதிகம் உருவாக்கப்பட்டு வருகின்றன. பல படங்களில் ஹீரோக்கள் தான் இணைந்து நடிப்பார்கள்.

இந்நிலையில் அதே போல சமந்தா மற்றும் ராஷ்மிகா இருவரும் ஒரு படத்தில் நடிக்க உள்ளார்கள் என கூறப்படுகிறது.

அந்த படத்தில் சமந்தாவின் தங்கையாக ராஷ்மிகா நடிக்கிறார் என்றும் கூறப்படுகிறது. பெண்களை மையப்படுத்தி தான் இந்த படத்தின் கதை இருக்கும் என்றும் கூறப்பட்டுள்ளது. இருப்பினும் இது தொடர்பான அதிகாரப்பூர்வ தகவல் எதுவும் வெளிவரவில்லை.

சமந்தா மற்றும் ராஷ்மிகா இருவருக்கும் தெலுங்கு மட்டுமின்றி தமிழ்நாட்டிலும் அதிக அளவு ரசிகர்கள் இருக்கிறார்கள். அதனால் இந்த படம் தெலுங்கில் உருவானாலும் தமிழில் டப் ஆகி வெளியாக வாய்ப்பு உள்ளது என்றும் கூறப்படுகிறது.

சமந்தா அடுத்து தமிழில் விக்னேஷ் சிவன் இயக்கத்தில் காத்து வாக்குல ரெண்டு காதல் படத்தில் நடிக்க உள்ளார். இந்த படத்தில் விஜய் சேதுபதி மற்றும் நயன்தாரா ஆகியோர் நடிக்க உள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது. இந்த படத்தின் ஷூட்டிங்கும் கடந்த பல மாதங்களுக்கு முன்பே துவங்கியிருக்க வேண்டும், ஆனால் கொரோனா காரணமாக இன்னும் துவங்காமல் இருக்கிறது. அரசு அனுமதி கிடைத்தவுடன் அது துவங்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

மேலும் ரஷ்மிகாவும் கைவசம் பல படங்களை வைத்திருக்கிறார். தமிழில் அவர் கார்த்தி ஜோடியாக சுல்தான் என்ற படத்தில் நடிக்க உள்ளார். மேலும் தெலுங்கில் அல்லு அர்ஜுன் ஜோடியாக புஷ்பா என்ற படத்தில் அவர் நடிக்க உள்ளார். மிகப் பெரிய பட்ஜெட்டில் உருவாகும் இந்த படம் தெலுங்கு, தமிழ், ஹிந்தி, மலையாளம் மற்றும் கன்னடத்திலும் வெளிவர உள்ளது. ஆந்திரா காட்டு பகுதிகளில் நடக்கும் செம்மர கடத்தல் சம்பவங்களை மையப்படுத்தி தான் இதன் கதை இருக்கும்.

இப்படி கைவசம் பல்வேறு படங்கள் வைத்திருக்கும் சமந்தா மற்றும் ரஷ்மிகா இருவரும் இணைந்து நடிப்பதாக வெளியாகி உள்ள தகவல் ரசிகர்கள் பலருக்கும் ஆச்சர்யத்தை ஏற்படுத்தி உள்ளது.

தென்னிந்திய சினிமாவில் மிக குறுகிய காலத்தில் ரசிகர்களை அதிகம் ஈர்த்தவர் ரஷ்மிகா. அவர் கிரிக் பார்ட்டி என்ற கன்னட படத்தின் மூலமாக தான் நடிகையாக அறிமுகம் ஆனார். அதற்கு பிறகு தெலுங்கில் அவர் நடித்த கீதா கோவிந்தம் படம் அவரை மிகப்பெரிய அளவில் பாப்புலர் ஆக்கியது. தெலுங்கு மட்டுமின்றி தமிழிலும் அவருக்கு அதிகம் ரசிகர்கள் கிடைத்துவிட்டார்கள்.

ரஷ்மிகா சமீபத்தில் தனது அழகை எப்படி பராமரிக்கிறேன் என்பது பற்றி பேசி இருந்தார். “நான் வளரும்போது தோல் தொடர்பான பல்வேறு பிரச்சனைகளை சந்தித்து இருக்கிறேன். எனக்கு இருப்பது காம்பினேஷன் ஸ்கின், அதனால் நான் கூறுவது அனைத்தும் என்னுடைய சொந்த அனுபவத்தில் மட்டுமே சொல்கிறேன். சிறப்பான விஷயம் என்ன என்பதை மருத்துவர் தான் கூற முடியும்.” இவ்வாறு குறிப்பிட்டு ராஷ்மிகா மொத்தம் ஒரு 7 அறிவுரைகளை அனைவருக்கும் வழங்கி இருந்தார்.

- Advertisement -
- Advertisement -

Stay Connected

Latest News

- Advertisement -

Related News

கடைகளைத் திறக்குமாறு பொலிஸார் அட்டகாசம்; வவுனியாவில் சம்பவம்!

தமிழர்களின் நினைவேந்தல் உரிமையை தடுத்த அரசுக்கு எதிராக ஒன்றிணைந்த தமிழ் தேசிய கட்சிகளின் ஏற்பாட்டில் இன்றைய தினம் (28) வடக்கு கிழக்கில் ஹர்த்தால் அனுஷ்டிக்கப்படும் நிலையில் வவுனியாவில் பொலிஸார் அச்சுறுத்தல் விடுத்துள்ளனர். இதன்படி வவுனியா...

இன்று காலையில் முழுமையாக முடங்கிப் போனது யாழ்ப்பாணம்!

சமகால அரசாங்கத்தின் செயற்பாடுகளுக்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து யாழ்ப்பாணம் மாவட்டத்தில் பூரண ஹர்த்தால் முன்னெடுக்கப்படுகிறது. இதன் காரணமாக யாழ். நகரம் வெறிச்சோடிக் காணப்படுகிறது. அனைத்து வர்த்தக நிலையங்களும் பூட்டப்பட்டுள்ள நிலையில் மக்கள் நடமாட்டமும் குறைந்த மட்டதில்...

சன் பிக்சர்ஸ் தயாரிப்பில் வெளியாகும் 5 முன்னணி நடிகர்களின் படங்கள் – செம்ம மாஸ் லிஸ்ட் இதோ

தமிழ் திரையுலகில் முன்னணி தயாரிப்பில் நிறுவங்களின் ஒன்றாகும் சன் பிக்சர்ஸ் தயாரிப்பு நிறுவனம். இந்த நிறுவனத்தின் தயாரிப்பில் 2010ஆம் ஆண்டு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் நடிப்பில் எந்திரன் எனும் படம் வெளிவந்தது. அதற்கு பிறகு...

கட்சியிலிருந்து மணிவண்ணன் நீக்கம் – கஜேந்திரகுமார் எம்.பி அறிவிப்பு!

தமிழ் தேசிய மக்கள் முன்னணியின் உறுப்புரிமையிலிருந்து சட்டத்தரணி விஸ்வலிங்கம் மணிவண்ணன் நீக்கப்பட்டுள்ளார். இன்று (செப்.27) ஞாயிற்றுக்கிழமை தொடக்கம் தமிழ் தேசிய மக்கள் முன்னணியின் அடிப்படை உரிப்புரிமையிலிருந்தும் சட்டத்தரணி வி.மணிவண்ணன் நீக்கப்பட்டுள்ளார் என்று கட்சியின் தலைவர்...

நாளைய தினம் வடக்கு – கிழக்கு தழுவிய ரீதியில் முழு கடையடைப்புடன் ஹர்த்தால்! சகல துறைகளுக்கும் அழைப்பு

ஒன்றிணைந்த தமிழ் கட்சிகளின் ஏற்பாட்டில் நாளை வடக்கு - கிழக்கு தழுவிய ரீதியில் பூரண ஹர்த்தால் குறித்து ஊடகங்களுக்கு கருத்துத் தெரிவித்த தமிழரசுக் கட்சியின் தலைவர் மாவை சேனாதிராஜா தமிழ் தேசியக் கட்சிகளின்...
- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here