- Advertisement -
Home Cinema 6 வயது சிறியவரை காதலிக்கும் அந்த பிக் பாஸ் பிரபலம் இவர் தான்!!

6 வயது சிறியவரை காதலிக்கும் அந்த பிக் பாஸ் பிரபலம் இவர் தான்!!

- Advertisement -

பிக் பாஸ் 7 டைட்டிலை வென்ற கவுஹர் கான் வாழ்வில் மீண்டும் காதல் வந்துள்ளது என்று சமூக வலைதளங்களில் பரபரப்பாக பேசப்பட்டுக் கொண்டிருக்கிறது.

பாலிவுட் படங்களில் நடித்து வருபவர் கவுஹர் கான். இந்தி தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிகளிலும் பங்கேற்று வருகிறார். சல்மான் கான் தொகுத்து வழங்கிய பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சியின் 7வது சீசனில் கலந்து கொண்டு டைட்டிலை வென்றார் கவுஹர் கான். அந்த சீசனில் தன்னுடன் போட்டியாளராக பங்கேற்ற நடிகர் குஷால் டாண்டனுடன் கவுஹர் கானுக்கு காதல் ஏற்பட்டது.

கவுஹர் கான், குஷால் காதல் நிலைத்து நிற்கவில்லை. இந்நிலையில் கவுஹர் கான் வாழ்வில் மீண்டும் காதல் வந்துள்ளது. சமூக வலைதளத்தில் பிரபலமாக இருக்கும் ஜெயித் தர்பார் என்பவரை தான் கவுஹர் கான் காதலிப்பதாக பேசப்படுகிறது.

தான் கவுஹர் கானுடன் சேர்ந்து எடுக்கும் புகைப்படங்களை ஜெயித் தர்பார் சமூக வலைதளங்களில் அவ்வப்போது வெளியிட்டு வருகிறார். இது குறித்து கவுஹர் கானுக்கு தெரிந்த ஒருவர் கூறியதாவது,

கவுஹர் மற்றும் ஜெயித் சேர்ந்து அதிக நேரம் செலவிடுகிறார்கள். இருவரின் குடும்பத்தாரும் கூட பழகிவிட்டனர். கவுஹரை விட ஜெயித் 6 வயது சிறியவர் என்றார்.

என்ன கவுஹர் ஜெயிதை காதலிக்கிறீர்களா என்று யாராவது கேட்டால், ஒரு ஆணும், பெண்ணும் நட்பாக இருக் க முடியாதா என்று பதிலுக்கு கேட்கிறார். தற்போது காதல் பற்றி பேச அவர் விரும்பவில்லையாம்.

பிக் பாஸ் 7 வீட்டில் ஏற்பட்ட காதல் தான் நிலைக்கவில்லை இந்த காதலாவது திருமணம் வரை செல்லட்டும் என்று கவுஹர் கானின் ரசிகர்கள் தெரிவித்துள்ளனர். குஷால் டாண்டனை பிரிந்துவிட்டாலும் கவுஹர் அவருடன் இன்னும் நட்புடன் பழகி வருகிறார்.

முன்னதாக கவுஹர் கானுக்கும், பிரபல பாலிவுட் இயக்குநரான சஜித் கானுக்கும் திருமணம் நிச்சயிக்கப்பட்டது. ஆனால் அவர்கள் பிரிந்துவிட்டனர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

- Advertisement -
- Advertisement -

Stay Connected

Latest News

- Advertisement -

Related News

மகா யோகி புண்ணியரெத்தினம் சுவாமிகளினால் காயத்திரி சித்தர் பஹவான் முருகேசு சுவாமிகளின்13 ஆவது குரு பூஜை!

கலியுகத்தில் தன்னை அவதார புருஷர் என அடையாளம் செய்து கொள்ளாமல் மிக எளிமையான வாழ்க்கை வாழ்ந்து கொண்டு உலக மக்களின் இன்னல்கள் தீர்த்திட ஆன்மீக வழியினை காண்பித்து காயத்திரி வழிபாட்டினை போதித்து பல...

பிரபல பின்னணி பாடகர் S.P.B காலமானார்! அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவிப்பு

பிரபல பின்னணி பாடகர் எஸ்பிபி உயிரிழந்துள்ளார். கொரோனா தொற்றால் பாதிக்கப்பட்ட எஸ்பிபி சென்னை அமைந்தகரையில் உள்ள எம்ஜிஎம் மருத்துவமனையில் கடந்த மாதம் அனுமதிக்கப்பட்டிருந்தார். முதலில் அவரின் உடல்நிலையில் முன்னேற்றம் ஏற்பட்ட நிலையில் பின்னர் மெல்ல பின்னடைவு...

சட்ட திருத்தங்களை முன்னெடுத்த இலங்கை அரசை பாராட்டிய யுனிசெப்

தொழில் புரிவதற்கான ஆகக் குறைந்த வயதினை அதிகரிக்கும், மற்றும் எந்தவொரு சிறாரும் பெரியவர்களுக்கான சிறைச்சாலை கட்டமைப்புக்குள் பிரவேசிக்காதமையை உறுதிசெய்யும் இரு முக்கிய கொள்கை திருத்தங்களை உள்வாங்கியமை குறித்து இலங்கை அரசாங்கத்தினை ஐக்கிய நாடுகளின்...

20 க்கு எதிராக உயர்நீதிமன்றத்தில் இதுவரை 12 மனுக்கள்

அரசாங்கத்தினால் பாராளுமன்றில் சமர்ப்பிக்கப்பட்டுள்ள 20 ஆவது அரசியலமைப்பு திருத்த சட்டமூலத்தை சவாலுக்கு உட்படுத்தி இன்றைய தினம் (24) மேலும் 6 மனுக்கள் உயர்நீதிமன்றில் தாக்கல் செய்யப்பட்டுள்ளன. அதன்படி, இதுவரை 12 மனுக்கள் 20 ஆவது...

கொழும்பில் வெடிப்புச் சம்பவம் – 08 பேர் காயம்

கொழும்பு – கொட்டிகாவத்த மின்தகன நிலையத்தில் இன்று மாலை இடம்பெற்ற வெடிப்புச் சம்பவத்தில் 08 பேர் காயமடைந்துள்ளனர். இவர்கள் கொழும்பு தேசிய வைத்தியசாலையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளதாக கொட்டிகாவத்த பொலிஸார் தெரிவித்தனர். எரிவாயு சிலிண்டர் வெடித்ததினால் இந்த அனர்த்தம்...
- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here