- Advertisement -
Home Srilanka தொழிலாளர் சங்கத்திற்கு பெருந்தோட்ட மக்கள் இனிமேல் சந்தாப் பணத்தை வழங்க கூடாது

தொழிலாளர் சங்கத்திற்கு பெருந்தோட்ட மக்கள் இனிமேல் சந்தாப் பணத்தை வழங்க கூடாது

- Advertisement -

இலங்கை தேசிய தோட்டத் தொழிலாளர் சங்கத்திற்கு பெருந்தோட்ட மக்கள் இனிமேல் 150 ரூபா சந்தாப் பணத்தை வழங்க கூடாது என பாராளுமன்ற உறுப்பினர் வடிவேல் சுரேஸ் தெரிவித்துள்ளார்.

ஐக்கிய தேசியக் கட்சியின் தலைவர் ரணில் விக்ரமசிங்க உள்ளிட்ட ஒருசிலரால் அந்தப் பணம் தவறாக கையாளப்படுவதாகவும் அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் தலைமையகத்தில் இன்று (26) இடம்பெற்ற ஊடகவியலாளர் சந்திப்பிலேயே அவர் இந்த கோரிக்கையை விடுத்துள்ளார்.

´நாட்டில் உள்ள சிறுபான்மை மக்களுக்கு எதிரான சட்டங்களை அரசாங்கம் கொண்டு வருமானால் அதளை ஜீரனித்துக்கொள்ள முடியாது. 13 ஆவது திருத்தம் தொடர்பில் இந்திய உயர்ஸ்தானிகருடன் கலந்துரையாடவுள்ளோம்.

மலையக மக்கள் தொடர்பில் கதைத்தால் 22 பெருந்தோட்ட கம்பனிகளுக்கு பெருந்தோட்டங்களை தாரைவார்த்து கொடுத்த அரசாங்கத்தால் ஏன் ஆயிரம் ரூபாவை பெருந்தோட்ட மக்களுக்கு வழங்குமாறு உத்தரவிட முடியாது.? இப்போது களவாக ஒரு செயற்குழுவை அமைத்து யோகராஜன் என்ற மலையக மக்களை வைத்து பிழைப்பு நடத்துபவரால் இலங்கை தேசிய தோட்டத் தொழிலாளர் சங்கம் நடத்தப்படுகின்றது. அங்கு பெரிய நாடகம் காட்டப்படுகின்றது.

சட்டத்தின்படி நானே அந்த தொழிற்சங்கத்தின் பெர்துச் செயலாளர் ஆகவே லங்கை தேசிய தோட்டத் தொழிலாளர் சங்கத்திற்கு பெருந்தோட்ட மக்கள் இனிமேல் 150 ரூபா சந்தாப் பணத்தை வழங்க கூடாது என வெளிப்படையாக பெருந்தோட்ட மக்களை கேட்டுக்கொள்கின்றேன். நாம் மறுபடி அறிவிக்கும் வரை சந்தாவை நிறுத்துமாறு கேட்டுக்கொள்கின்றேன்.

போலியான வங்கி கணக்கை ஆரம்பித்து பெருந்தோட்ட மக்களின் பணத்தை களவாடியமை அம்பலமாகியுள்ளது. அரசியல் ரீதியாக தோல்வி அடைந்துள்ள ஐ.தே.க தற்போது தொழிற்சங்கத்தின் ஊடாக பிழைப்பு நடத்த தயாராகின்றது என தெரிவித்துள்ளார்.

- Advertisement -
- Advertisement -

Stay Connected

Latest News

- Advertisement -

Related News

கடைகளைத் திறக்குமாறு பொலிஸார் அட்டகாசம்; வவுனியாவில் சம்பவம்!

தமிழர்களின் நினைவேந்தல் உரிமையை தடுத்த அரசுக்கு எதிராக ஒன்றிணைந்த தமிழ் தேசிய கட்சிகளின் ஏற்பாட்டில் இன்றைய தினம் (28) வடக்கு கிழக்கில் ஹர்த்தால் அனுஷ்டிக்கப்படும் நிலையில் வவுனியாவில் பொலிஸார் அச்சுறுத்தல் விடுத்துள்ளனர். இதன்படி வவுனியா...

இன்று காலையில் முழுமையாக முடங்கிப் போனது யாழ்ப்பாணம்!

சமகால அரசாங்கத்தின் செயற்பாடுகளுக்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து யாழ்ப்பாணம் மாவட்டத்தில் பூரண ஹர்த்தால் முன்னெடுக்கப்படுகிறது. இதன் காரணமாக யாழ். நகரம் வெறிச்சோடிக் காணப்படுகிறது. அனைத்து வர்த்தக நிலையங்களும் பூட்டப்பட்டுள்ள நிலையில் மக்கள் நடமாட்டமும் குறைந்த மட்டதில்...

சன் பிக்சர்ஸ் தயாரிப்பில் வெளியாகும் 5 முன்னணி நடிகர்களின் படங்கள் – செம்ம மாஸ் லிஸ்ட் இதோ

தமிழ் திரையுலகில் முன்னணி தயாரிப்பில் நிறுவங்களின் ஒன்றாகும் சன் பிக்சர்ஸ் தயாரிப்பு நிறுவனம். இந்த நிறுவனத்தின் தயாரிப்பில் 2010ஆம் ஆண்டு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் நடிப்பில் எந்திரன் எனும் படம் வெளிவந்தது. அதற்கு பிறகு...

கட்சியிலிருந்து மணிவண்ணன் நீக்கம் – கஜேந்திரகுமார் எம்.பி அறிவிப்பு!

தமிழ் தேசிய மக்கள் முன்னணியின் உறுப்புரிமையிலிருந்து சட்டத்தரணி விஸ்வலிங்கம் மணிவண்ணன் நீக்கப்பட்டுள்ளார். இன்று (செப்.27) ஞாயிற்றுக்கிழமை தொடக்கம் தமிழ் தேசிய மக்கள் முன்னணியின் அடிப்படை உரிப்புரிமையிலிருந்தும் சட்டத்தரணி வி.மணிவண்ணன் நீக்கப்பட்டுள்ளார் என்று கட்சியின் தலைவர்...

நாளைய தினம் வடக்கு – கிழக்கு தழுவிய ரீதியில் முழு கடையடைப்புடன் ஹர்த்தால்! சகல துறைகளுக்கும் அழைப்பு

ஒன்றிணைந்த தமிழ் கட்சிகளின் ஏற்பாட்டில் நாளை வடக்கு - கிழக்கு தழுவிய ரீதியில் பூரண ஹர்த்தால் குறித்து ஊடகங்களுக்கு கருத்துத் தெரிவித்த தமிழரசுக் கட்சியின் தலைவர் மாவை சேனாதிராஜா தமிழ் தேசியக் கட்சிகளின்...
- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here