- Advertisement -
Home Srilanka மலையகத்தில் கற்றவர்களின் எண்ணிக்கை அதிகரிப்பது மகிழ்ச்சி - அனுஷா சந்திரசேகரன்

மலையகத்தில் கற்றவர்களின் எண்ணிக்கை அதிகரிப்பது மகிழ்ச்சி – அனுஷா சந்திரசேகரன்

- Advertisement -

சமீபகாலமாக எம் சமூகத்திலிருந்து கற்றவர்களின் எண்ணிக்கையும் அவர்களுக்கான உயர்பதவி அங்கீகாரங்களும் அதிகரித்து வருவது மகிழ்ச்சியளிக்கிறதென சட்டத்தரணி அனுஷா சந்திரசேகரன் தெரிவித்தார்.

சந்திரபோஸ் என்பவர் பேராசிரியராக பதவி உயர்வு பெற்ற மகிழ்ச்சியான செய்தியோடு பூண்டுலோயாவைச் சேர்ந்த பெருமாள் கிஷாந்தன், கம்பளையைச் சேர்ந்த ஞானசேகரன் காயத்தி்ரி மற்றும் நாவலப்பிட்டியைச் சேர்ந்த நடராஐா அபிஷேக் ஆகியோர் உயர் நீதிமன்ற சட்டத்தரணிகளாக நியமனம் பெற்றிருப்பது எம் சமூகத்தையை இன்னுமொரு படி தலைநிமிர வைத்துள்ளது.

இந்த நியமனங்கள் அனைத்தும் எம் மாணவர்கள் மத்தியில் கல்வியில் ஆர்வத்தையும் சாதிக்க வேண்டுமென்ற உத்வேகத்தையும் கொடுக்கும் என நினைக்கின்றேன்.

எமது சமூகத்தில் நிலவும் பல்வேறு பிரச்சினைகளுக்கு அடித்தளமாக போதிய சட்ட ஆலோசனை கிடைக்காமல் இருப்பதனை அவதானிக்கிறேன். சாதாரண பிரச்சினைகளுக்கும் எளிதாக தீர்க்கப்படும் பிரச்சினைகளும் காலம் தாழ்த்தப்படுவதற்கும் தீர்க்கப்படாமல் தோல்வியில் முடிவதற்கும் சட்டத்தெளிவில்லாமல் இருப்பது பிரதான காரணியாக இருக்கிறது.

இது தொழிற்சங்க பிரச்சினைகளுக்கும் கூட பொருந்தும். சமீபத்தில் எமது சமூகத்திலிருந்து சட்டத்தரணியான மூன்று பெண்களும் இப்போது சட்டத்தரணியாகியுள்ள இம்மூவரும் தங்களது கடமைகளுக்கும் அப்பால் எமது சமூகத்தின் பிரச்சினைகளுக்கான சட்டத்தீர்வு பற்றிய விளக்கத்தையும் எம்மக்களுக்கு வழங்கவேண்டுமென விரும்பி வாழ்த்துகிறேன் எனவும் தெரிவித்தார்

- Advertisement -
- Advertisement -

Stay Connected

Latest News

- Advertisement -

Related News

ஹரிஸ் கல்யாண், ப்ரியா பவானி ஷங்கர் விரைவில் திருமணம்? அவர்களே வெளியிட்ட தகவல்..

தமிழ் சினிமாவில் வேகமாக வளர்ந்து வரும் நடிகர், நடிகை ஹரிஸ் கல்யாண், ப்ரியா பவானி ஷங்கர். இவர்கள் இருவரும் இணைந்து ஒரு படத்தில் நடித்து வருகின்றனர். இப்படம் தெலுங்கில் விஜய் தேவரகொண்டா நடித்த ஒரு...

5 கதை, 5 முன்னணி இயக்குனர்கள், ஒரே படம் – வெளிவந்த அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு

தற்போது தமிழ் திரையுலகில் ஒரே படத்தில் 4 கதைக்களம் கொண்ட படங்கள் வர துவங்கியுள்ளது. இதனை ஆந்தாலஜி படம் என்று அழைப்பார்கள். ஆம் சென்ற ஆண்டின் இறுதியில் ஹலிதா ஷமீம் இயக்கத்தில் வெளியான சமுத்திரகனி,...

இந்திய காலனித்துவவாதத்திற்கு எதிராக போராடி உயிர் தியாகம் செய்ய தயார்! மெதகொட அபயதிஸ்ஸ தேரர்

இந்தியா என்ன கூறினாலும் 13ஆவது அரசியலமைப்புத் திருத்தச் சட்டத்தின் மூலம் ஏற்படுத்தப்பட்டுள்ள மாகாணசபை முறைமையை மீண்டும் நடைமுறைப்படுத்தக் கூடாது என ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ச அரசியல் செயற்திட்டத்தின் முன்னோடிகளில் ஒருவரான பேராசிரியர் மெதகொட...

பல்கலைக்கழகத்திற்கு தெரிவு செய்யப்படவுள்ள 40000 மாணவர்கள்

இம்முறை பல்கலைக்கழகங்களுக்கு தெரிவு செய்யப்பட உள்ள மாணவர்களின் வெட்டுப்புள்ளிகள் அடுத்த இரண்டு வாரங்களுக்குள் வெளியிடப்படும் என பல்கலைக்கழக மானியங்கள் ஆணைக்குழு தெரிவித்துள்ளது. இதற்கு முன்னர் அனைத்து பல்கலைக்கழகங்களின் உபவேந்தர்கள் கலந்து கொள்ளும் கலந்துரையாடல் ஒன்று...

“முஸ்லிம்களை எம்மால் புறக்கணிக்க முடியாது”

கல்முனையில் சுமந்திரன் எம்.பி ‘முஸ்லிம் அரசியல்வாதிகளில் சிலர் சுயநலப் போக்கோடு தமிழ் மக்களுக்கு அநீதி இழைக்கின்றார்கள் என்பதை ஏற்றுக் கொள்கின்றேன். அவர்கள் அவ்வாறு நடந்து கொள்கின்றனர் என்பதற்காக நாமும் பதிலுக்கு அவ்வாறு அநீதி இழைக்க...
- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here