- Advertisement -
Home Srilanka தேங்காயில் மறைத்து வைத்து ஹெரோயின் கடத்தல்; யுவதி, இளம் தம்பதி கைது

தேங்காயில் மறைத்து வைத்து ஹெரோயின் கடத்தல்; யுவதி, இளம் தம்பதி கைது

- Advertisement -

மொரகஹஹேன-பின்னதுவ பகுதியில் மிக சூட்சுமனமான முறையில் தேங்காய்களுக்குள் ஹெரோயின் போதைப் பொருளை மறைத்து வைத்து கடத்த முற்பட்ட தம்பதியினரும், யுவதியொருவரும் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்.

மொரகஹஹேன பொலிஸ் பிரிவுக்குட்பட்ட பின்னதுவ பகுதியில் இன்று வியாழக்கிழமை காலை 6.40 மணியளவில் பொலிஸாருக்கு கிடைக்கப் பெற்ற தகவலுக்கமைய மேற்கொள்ளப்பட்ட சுற்றிவளைப்பின் போதே சந்தேக நபர்கள் கைது செய்யப்பட்டதாக பொலிஸ் ஊடகப்பிரிவு தெரிவித்தது. இதன்போது சந்தேகத்திற்கிடமான மோட்டார் சைக்கிள் ஒன்றை சோதனைக்குட்படுத்திய பொலிஸார், தேங்காய்க்குள் மறைத்து வைக்கப்பட்டிருந்த ஹெரோயின் போதைப் பொருட்களை கைப்பற்றியுள்ளனர்.

மொரகஹஹேன பகுதியில் நேற்று புதன்கிழமை ஹெரோயின் போதைப் பொருளுடன் இருவர் கைது செய்யப்பட்டிருந்ததுடன், அவர்களிடமிருந்து 4 கிராம் 750 மில்லி கிராம் ஹெரோயின் போதைப் பொருள் கைப்பற்றப்பட்டிருந்தது. இந்த சந்தேக நபர்களிடம் மேற்கொள்ளப்பட விசாரணைகளின் போது கிடைக்கப் பெற்ற தகவலுக்கமையவே குறித்த தம்பதியினர் கைது செய்யப்ட்டனர். இதன்போது மோட்டார் சைக்கிளில் வந்த தம்பதியினரிடமிருந்து ஐந்து தேங்காய்களுக்குள் மிக சூட்சுமமான முறையில் மறைத்து வைக்கப்பட்டிருந்த 500 கிராம் 650 மில்லி கிராம் ஹெரோயின் போதைப் பொருள் கைப்பற்றப்பட்டுள்ளது.

காலி – தடல்ல பகுதியைச் சேர்ந்த 28, 23 வயதுடைய தம்பதியினரே இவ்வாறு கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். இவர்களிடமிருந்து கிடைக்கப் பெற்ற தகவலுக்கமைய அக்மீமன பகுதியைச் சேர்ந்த 18 வயதுடைய யுவதி ஒருவரும் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். இவரிடமிருந்து ஒரு இலட்சத்து 40 ஆயிரம் ரூபாய் பணம் மற்றும் தொலைபேசியும் கைப்பற்றப்பட்டுள்ளது. மொரகஹாஹேன பொலிஸார் சந்தேக நபர்களை தடுப்புகாவலில் வைத்து விசாரணைகளை மேற்கொள்ள எதிர்பார்த்திருப்பதுடன், மேலதிக விசாரணைகளையும் முன்னெடுத்து வருகின்றனர்.

- Advertisement -
- Advertisement -

Stay Connected

Latest News

- Advertisement -

Related News

மகா யோகி புண்ணியரெத்தினம் சுவாமிகளினால் காயத்திரி சித்தர் பஹவான் முருகேசு சுவாமிகளின்13 ஆவது குரு பூஜை!

கலியுகத்தில் தன்னை அவதார புருஷர் என அடையாளம் செய்து கொள்ளாமல் மிக எளிமையான வாழ்க்கை வாழ்ந்து கொண்டு உலக மக்களின் இன்னல்கள் தீர்த்திட ஆன்மீக வழியினை காண்பித்து காயத்திரி வழிபாட்டினை போதித்து பல...

பிரபல பின்னணி பாடகர் S.P.B காலமானார்! அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவிப்பு

பிரபல பின்னணி பாடகர் எஸ்பிபி உயிரிழந்துள்ளார். கொரோனா தொற்றால் பாதிக்கப்பட்ட எஸ்பிபி சென்னை அமைந்தகரையில் உள்ள எம்ஜிஎம் மருத்துவமனையில் கடந்த மாதம் அனுமதிக்கப்பட்டிருந்தார். முதலில் அவரின் உடல்நிலையில் முன்னேற்றம் ஏற்பட்ட நிலையில் பின்னர் மெல்ல பின்னடைவு...

சட்ட திருத்தங்களை முன்னெடுத்த இலங்கை அரசை பாராட்டிய யுனிசெப்

தொழில் புரிவதற்கான ஆகக் குறைந்த வயதினை அதிகரிக்கும், மற்றும் எந்தவொரு சிறாரும் பெரியவர்களுக்கான சிறைச்சாலை கட்டமைப்புக்குள் பிரவேசிக்காதமையை உறுதிசெய்யும் இரு முக்கிய கொள்கை திருத்தங்களை உள்வாங்கியமை குறித்து இலங்கை அரசாங்கத்தினை ஐக்கிய நாடுகளின்...

20 க்கு எதிராக உயர்நீதிமன்றத்தில் இதுவரை 12 மனுக்கள்

அரசாங்கத்தினால் பாராளுமன்றில் சமர்ப்பிக்கப்பட்டுள்ள 20 ஆவது அரசியலமைப்பு திருத்த சட்டமூலத்தை சவாலுக்கு உட்படுத்தி இன்றைய தினம் (24) மேலும் 6 மனுக்கள் உயர்நீதிமன்றில் தாக்கல் செய்யப்பட்டுள்ளன. அதன்படி, இதுவரை 12 மனுக்கள் 20 ஆவது...

கொழும்பில் வெடிப்புச் சம்பவம் – 08 பேர் காயம்

கொழும்பு – கொட்டிகாவத்த மின்தகன நிலையத்தில் இன்று மாலை இடம்பெற்ற வெடிப்புச் சம்பவத்தில் 08 பேர் காயமடைந்துள்ளனர். இவர்கள் கொழும்பு தேசிய வைத்தியசாலையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளதாக கொட்டிகாவத்த பொலிஸார் தெரிவித்தனர். எரிவாயு சிலிண்டர் வெடித்ததினால் இந்த அனர்த்தம்...
- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here