- Advertisement -
Home India “மோடி ஜி-யை காப்பாத்தணும்,” ஏர்போர்ட்டிற்கு துப்பாக்கியோடு வந்த நபரால் பரபரப்பு..!

“மோடி ஜி-யை காப்பாத்தணும்,” ஏர்போர்ட்டிற்கு துப்பாக்கியோடு வந்த நபரால் பரபரப்பு..!

- Advertisement -

மதுரை விமான நிலையத்திற்கு வந்த இளைஞர் ஒருவர், பயணிகள் செல்லும் பாதையில் தனது இருசக்கர வாகணத்தை நிறுத்தினார். அப்போது அங்கு பணியில் ஈடுபட்டுக்கொண்டிருந்த மத்திய தொழில் பாதுகாப்பு படை வீரர்கள், அந்த இளைஞரை பிடித்து பரிசோதனை செய்தனர்.

அப்போது, அவரது கையில், ஏர்கன் துப்பாக்கிகள் இருந்தது. இதுகுறித்து விசாரணை நடத்தியதில், தான் மோடியின் பாதுகாப்புக்கு டெல்லி செல்ல இருக்கிறேன் என்றும், தன்னை அழைத்து செல்ல விமானம் வந்திருக்கிறது என்றும் அந்த நபர் கூறினார்.

இதனால் குழப்பமடைந்த அவர்கள், அந்த இளைஞரை பெருங்குடி காவல்துறையிடம் ஒப்படைத்தனர். அவர்கள் விசாரணை நடத்தியதில், அந்த இளைஞர் பெயர் அஸ்வத்தாமன் என்பதும், அவர் வெங்கட சமுத்திரம் பகுதியை சேர்ந்தவர் என்பதும் தெரியவந்தது.

மேலும், அந்த இளைஞர் மனநலம் பாதிக்கப்பட்டவர் என்பதை அறிந்த காவல்துறையினர், பெற்றோரை எச்சரித்து அவரை அனுப்பி வைத்தனர். இந்த சம்பவத்தால், மதுரை விமான நிலையத்தில் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.

- Advertisement -
- Advertisement -

Stay Connected

Latest News

- Advertisement -

Related News

ஹரிஸ் கல்யாண், ப்ரியா பவானி ஷங்கர் விரைவில் திருமணம்? அவர்களே வெளியிட்ட தகவல்..

தமிழ் சினிமாவில் வேகமாக வளர்ந்து வரும் நடிகர், நடிகை ஹரிஸ் கல்யாண், ப்ரியா பவானி ஷங்கர். இவர்கள் இருவரும் இணைந்து ஒரு படத்தில் நடித்து வருகின்றனர். இப்படம் தெலுங்கில் விஜய் தேவரகொண்டா நடித்த ஒரு...

5 கதை, 5 முன்னணி இயக்குனர்கள், ஒரே படம் – வெளிவந்த அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு

தற்போது தமிழ் திரையுலகில் ஒரே படத்தில் 4 கதைக்களம் கொண்ட படங்கள் வர துவங்கியுள்ளது. இதனை ஆந்தாலஜி படம் என்று அழைப்பார்கள். ஆம் சென்ற ஆண்டின் இறுதியில் ஹலிதா ஷமீம் இயக்கத்தில் வெளியான சமுத்திரகனி,...

இந்திய காலனித்துவவாதத்திற்கு எதிராக போராடி உயிர் தியாகம் செய்ய தயார்! மெதகொட அபயதிஸ்ஸ தேரர்

இந்தியா என்ன கூறினாலும் 13ஆவது அரசியலமைப்புத் திருத்தச் சட்டத்தின் மூலம் ஏற்படுத்தப்பட்டுள்ள மாகாணசபை முறைமையை மீண்டும் நடைமுறைப்படுத்தக் கூடாது என ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ச அரசியல் செயற்திட்டத்தின் முன்னோடிகளில் ஒருவரான பேராசிரியர் மெதகொட...

பல்கலைக்கழகத்திற்கு தெரிவு செய்யப்படவுள்ள 40000 மாணவர்கள்

இம்முறை பல்கலைக்கழகங்களுக்கு தெரிவு செய்யப்பட உள்ள மாணவர்களின் வெட்டுப்புள்ளிகள் அடுத்த இரண்டு வாரங்களுக்குள் வெளியிடப்படும் என பல்கலைக்கழக மானியங்கள் ஆணைக்குழு தெரிவித்துள்ளது. இதற்கு முன்னர் அனைத்து பல்கலைக்கழகங்களின் உபவேந்தர்கள் கலந்து கொள்ளும் கலந்துரையாடல் ஒன்று...

“முஸ்லிம்களை எம்மால் புறக்கணிக்க முடியாது”

கல்முனையில் சுமந்திரன் எம்.பி ‘முஸ்லிம் அரசியல்வாதிகளில் சிலர் சுயநலப் போக்கோடு தமிழ் மக்களுக்கு அநீதி இழைக்கின்றார்கள் என்பதை ஏற்றுக் கொள்கின்றேன். அவர்கள் அவ்வாறு நடந்து கொள்கின்றனர் என்பதற்காக நாமும் பதிலுக்கு அவ்வாறு அநீதி இழைக்க...
- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here